Bán nhà mặt tiền 6 Đường số 9, An Khánh, Quận 2

Quận 2Nhà phốBán nhà mặt tiền 6 Đường số 9, An Khánh, Quận 2

Bán nhà mặt tiền 6 Đường số 9, An Khánh, Quận 2

    45,000,000,000₫Thương lượng

    Basics

    • Đơn giá (Triệu/m2): 370₫
    • Ngang (m): 5
    • Dài (m): 24
    • Diện tích đất: 119
    • Số tầng: 4
    • Thang máy: 1
    • Dòng tiền thuê (Triệu/tháng): 85₫

    Description

    • Description:

      Bán Nhà Mặt Tiền Đường 9 An Khánh Quận 2 – Có Dòng Tiền 85 Triệu/Tháng – Giá 45 Tỷ

      Nhà mặt tiền tại khu vực Phường An Khánh, Quận 2 luôn được nhà đầu tư quan tâm nhờ vị trí gần Thủ Thiêm, khả năng khai thác thương mại tốt và giá trị gia tăng mạnh theo thời gian.

      Hiện đang có căn nhà mặt tiền số 6 Đường 9, sở hữu vị trí đẹp, có sẵn hợp đồng thuê dài hạn với dòng tiền ổn định 85 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết bất động sản

      • Địa chỉ: 6 Đường 9, Phường An Khánh, Quận 2
      • Diện tích: 5m x 24m
      • Công nhận: 118,9m²
      • Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng
      • Hợp đồng thuê: 85 triệu/tháng – còn 5 năm
      • Giá bán: 45 tỷ
      • Đơn giá: ~378 triệu/m²

      Nhà mặt tiền có dòng tiền ổn định

      Một trong những điểm nổi bật của tài sản này là:

      • Đang có hợp đồng thuê sẵn
      • Dòng tiền ổn định 85 triệu/tháng
      • Thời hạn thuê còn 5 năm

      Đây là lựa chọn phù hợp cho khách hàng muốn sở hữu bất động sản trung tâm vừa giữ tài sản vừa khai thác lợi nhuận lâu dài.

Vị trí đẹp gần khu đô thị Thủ Thiêm

      Khu vực An Khánh nằm sát khu đô thị Thủ Thiêm – nơi đang phát triển mạnh với hàng loạt dự án cao cấp và hạ tầng hiện đại.

      Từ vị trí căn nhà dễ dàng di chuyển đến:

      • Quận 1
      • Đại lộ Mai Chí Thọ
      • Hầm Thủ Thiêm
      • Khu đô thị Sala

      Phù hợp nhiều mục đích khai thác

      Với lợi thế mặt tiền và vị trí trung tâm, bất động sản phù hợp để:

      • Khai thác cho thuê lâu dài
      • Mở văn phòng công ty
      • Kinh doanh thương mại
      • Đầu tư giữ tài sản

      Tiềm năng tăng giá khu An Khánh – Quận 2

      Trong những năm gần đây, giá trị bất động sản khu vực An Khánh tăng mạnh nhờ:

      • Hạ tầng phát triển đồng bộ
      • Liền kề trung tâm tài chính Thủ Thiêm
      • Quỹ đất trung tâm ngày càng khan hiếm

      Đây là khu vực được nhiều nhà đầu tư đánh giá có tiềm năng tăng trưởng bền vững.

Liên hệ xem nhà

      Liên hệ: 0908 434 810 – Nhà Gia Phúc
      Chuyên biệt thự – villa – nhà phố – đất lớn Thảo Điền, Thủ Thiêm, An Khánh

      Show all description